A1 - MOA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Magic of abracadabras !!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
saju_elf

lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!!   lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!! I_icon_minitime16/12/2010, 8:06 pm

Tớ thấy, dạo này lớp mình ít lên forum thế.Năng lên đi chứ.Ai có thông báo gì hay hay thì nói.Chẳng hạn:Ngày mai Suju về Việt Nam chảng hạn(nhắc đến thì lại thấy yêu các oppa quá trời^^).Có nhân nào muốn chém gió thì lên đây mà chém, lâu ngày ko chém là quên mất cách chém đấy, mà quên mất cách chém thì theo tớ, cũng khá là nặng nhọc đấy.Hoặc ai có ý tưởng gì hay, có cái gì liên quan đến học tập thì post lên cho cả nhà cùng học tập, cùng thưởng thức chứ.Đặc biệt là mọi người năng lên forum tý, ko bạn o ban quan tri buon đấy.
Nhân danh là một gà trung thành với lớp, là fan trung thành với tình yêu suju, Tôi kêu gọi mọi người hãy thường xuyên vào thăm diễn đàn để diễn đàn ngày càng có tầm ảnh hưởng hơn nữa(trước mắt là diễn đàn hay nhất châu Á đã^^)
NHỚ NHÉ.OK BABY?
I luv Super junor forever!!!!!! sa rang hae oh~
saju_elf

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!!   lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!! I_icon_minitime16/12/2010, 8:08 pm

các bạn nhớ trả lời hoặc thankyou nhớ.Ko là tớ buồn-> các zai nhà Suju buồn đấy, má các zai buuồn thì tớ buồn đấy-> nhớ trả lời cho tử tế..
love_rainbow_257
Admin
love_rainbow_257

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!!   lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!! I_icon_minitime27/1/2011, 10:46 am

Omg.
Ứ ai thèm lên =((
https://10a1bigfamily.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!!   lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!! I_icon_minitime

lớp mình năng chém gió đi chứ!Ko chém là quên mất cách chém đấy!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  5 cách giữ gìn tình bạn đẹp
» lớp chúng mình rất rất vui
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH