A1 - MOA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Magic of abracadabras !!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!

Go down 
koj_love you
mia_plutoni
6 posters
Tác giảThông điệp
mia_plutoni

mia_plutoni

Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime15/5/2010, 10:09 pm

Thực ra thì tớ cũng thấy rất là vô cùng áy náy khi đưa thằng em tớ trở thành nạn nhân đầu tiên lên bàn chém. Thật lòng chị vô cùng xin lỗi mày,Hiệp ak. Nhưng dù sao việc đã lỡ rồi. Cứ để "bèo trôi theo nước" đi,đành vậy chứ biết sao Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_sad
Haiz. Xong màn sướt mướt và bây h trở lại vs chủ đề chính của chúng ta ngày hôm nay. Xin được trân trọng giới thiệu : mem lên thớt đầu tiên - bạn:
NGUYỄN TIẾN HIỆP
ideal_boy94
Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! %3Ca%20href=Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! DSC04753
[Quả này là bạn Giang "tình cờ" chụp đc trong lớp đấy]
Cả nhà chém nhẹ tay giùm Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_biggrin
koj_love you

koj_love you

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime15/5/2010, 10:15 pm

Quả này là Hiệp đang gặp "gió Lào" độc hại vô cùng nên mới méo cả mồm thế kia. Hoặc theo phỏng đoán của sê-lốc-nhà này thì có lẽ anh chàng đang há hốc mồm thì bị ruồi bay trúng cổ họng. Chẹp Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_razz
saju_elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime15/5/2010, 10:19 pm

Trời ơi! Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_lol Tác phẩm của tui đã được đưa lên trang nhất.Quá vinh dự!!!!!!!!
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ và chú ý tới tác phẩm có 1ko2 của tui.Thank.
Tui hứa, sẽ cố gắng hết mình trong việc chụp lén để có dịp đưa mấy "người mẫu"lên bàn chém.he he Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_clown
mia_plutoni

mia_plutoni

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime15/5/2010, 10:27 pm

2 mem này chém mạnh tay quá đấy. Nhưng mỗi tội Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_sad . Hix,chém toàn đúng =)). Hì,chị xin lỗi nếu mày có đọc đc dòng trên của chị. Thật sự xin lỗi Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_cry
love_rainbow_257
Admin
love_rainbow_257

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 4:53 pm

Hình như các bạn hiểu nhầm ý tớ.
bàn chém ở đây tức là đưa một bạn lên thớt rồi, các bạn khác sẽ vào hỏi bạn ý và bạn đó PHẢI trả lời tất cả các câu hỏi. Giống kiểu chơi trò nói thật ý.
https://10a1bigfamily.forumvi.com
bebu_xyk_2911

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 6:00 pm

Tac pham nay fai dua vao vien bao tang de chiem nguong moi dung =))
Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_lol
saju_elf

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 8:41 pm

ko ngo tac pham cua tui lai dc hoan nghenh nhu vay! Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_biggrin Cam on nha!
Tien day cung xin hoi ban Hiep: Ban co suy nghi j khi hinh anh cua ban "duoc" len ban chem???????????? Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_lol Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_question Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_tongue
mia_plutoni

mia_plutoni

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 9:21 pm

Hì. Thế thì chúng ta nên bổ sung thêm box "Chém gió" cho nó hoành tá tràng. Tiện thể chuyển luôn bài này sang, em Huyền nhỉ Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_razz
koj_love you

koj_love you

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 10:01 pm

bàn chém thế này vui hơn. Kệ để các bạn tự nhiên Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_biggrin
mia_plutoni

mia_plutoni

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 10:02 pm

Đồng ý vs bạn Trang Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! Icon_cheers
love_rainbow_257
Admin
love_rainbow_257

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime16/5/2010, 10:04 pm

Thế thì mình kết hợp cả , vừa bắt bạn Hiệp chơi trò nói thật, vừa để mọi người vào "xâu xé" bạn ý.
https://10a1bigfamily.forumvi.com
koj_love you

koj_love you

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime23/5/2010, 12:33 pm

ko hỉu hiêp đâu
Aithenhi

Aithenhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime25/5/2010, 9:08 pm

Giờ thì không ai cứu được mày rồi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!   Nhân đầu tiên lên thớt nè!!! I_icon_minitime

Nhân đầu tiên lên thớt nè!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
» phần 2 nè các nhân!!!
» siêu nhân việt part1
» siêu nhân việt part2