A1 - MOA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Magic of abracadabras !!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

lớp chúng mình rất rất vui

Go down 
saju_elf
msl
mia_plutoni
love_rainbow_257
chungvip1102
9 posters
Tác giảThông điệp
chungvip1102

lớp chúng mình rất rất vui Empty
Bài gửiTiêu đề: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime18/5/2010, 9:35 am

tôi tên la chung tức chung cượng.lớp tôi vui lắm các bạn ak hjhj.mới đầu tôi vào lớp o thích đâu vì tôi mún xang a2 hoc nhưng càng ngày học ở a1 cái ý định đó trong tôi không còn nưa.Tôi mún gắn bó với a1 cả 3 năm cấp 3 nhưng ý định đó đang bị nung nay mạnh mẽ đang ở trạng thái ngàn cân cheo sợi tóc.vì tôi hoc sinh trung bình mà lớp chúng mình rất rất vui Icon_sad phỉ chuỷển lớp.huhuhuhh.bùn quá các bạn ơi.huhuhuu.thôi o nc đấy nữa nói chuyên lớp mình nha.lớp mình vui lắm j.có chj hồng anh trong sinh phết mà cứ bắt ng khác gọi là anh => đến ngu.chị kết nghĩa của tôi mà chửi tôi đánh tôi như chó j chỉ muốn đấm cho 1 phat.hjhj.chí có món chưởng phun nước bọt mà chị ý thy o đánh jăng.thối vãi lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin .hjhjhj.cả bạn mai nưa như hâm j suốt ngày nôi tiếng anh ra nc mà minh o pit j về tiếng anh nên chẳng hỉu j
.Tinh vi sờ ty con lơn. lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin .cả khánh linh nưa siêu nhân .chán o siêu nhân cái j vớ vẩn.hj.mà tính cái linh này cũng vui mà như con trai ý thế mà cũng có ny đến nể.linh này có đặc điểm rất tinh vi cơ chơi cái j cũng gà mà cứ đời chơi tgoàn thua thoi.uống nước mấy cốc niền thuơng quá.còn cái thư nữa kiêu kỳ chả có điểm j nổi bật cả nhưng mà nhìn thích lắm iu cực(các bạn o nói với ai nha ng iu tôi mà bít thỳ chêt).mà các bạn ơi cho tớ hỏi nha tai sao lớp minhg nhiều ng ở lĩnh nam thế sợ vãi đông quá áp đảo.lĩnh lam học joi vậy sao khâm phuc đấy.sát đất lun.típ nha các bạn có nhớ hôm dy đóng kịch nhà bạn giang o.vui vãi cơ .hjhjhjhj.cậu có thấy thế o.này mấy bạn ơi tớ thấy lớp mình chẳng đoàn kết lắm.có khi các bạn trong lớp mà cả năm o nới với nhau đc câu nào ví du như hiêp thông cả hồng hoa y hoặc hiêu hâm cả kim thanh ý .ít ra cũng phải nói cái j chứ lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin .các bạn ơi các bạn thấy lớp truởng thế nào.như hâm ý lớp trg? ak nói thật mới đầu vào tớ thấy ghét lớp tr? nắm chỉ mún chốt(hjhj) những càng về sau thỳ thấy lớp trg? cũng tốt tính hay hay.hjhjhj.các bnạ có thấy húng khoai hiền o tớ thấy nó hiền vãi nun hiền khô lun.mà tố nữa.CÁC CẬU ƠI LỚP MÌNH ĐY THĂM WAN CÁC CẬU NHỚ ĐY NHA.CÁC BẠN CÓ CƠ HỘI HIỂU NHAU HƠN MÀ.ĐY NHA CÁC BẠN
love_rainbow_257
Admin
love_rainbow_257

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime18/5/2010, 9:44 am

Đọc bài bạn Chung cảm động quá. Rớt nước mắt rồi. Sad =))
Tớ dịch mãi mới ta. =))
https://10a1bigfamily.forumvi.com
mia_plutoni

mia_plutoni

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime18/5/2010, 10:28 am

Chung béo hâm kia. Bảo ai "Tinh vi sờ ty con lơn." đấy hả. Ng ta thỉnh thoảng đế thêm vài câu tiếng Anh mà kêu là suốt ngày lôi tiếng Anh ra nc. Điêu kinh:P. Mà bài này ngôn ngữ lung tung,loạn hết cả lên. Ngọng líu ngọng lô ra. Tha ko thèm xóa bài đấy. Đc cái là tình cảm rớt nước mắt luôn:((. Ủng hộ ủng hộVery Happy
msl

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime18/5/2010, 5:57 pm

dung la thang beo ham lớp chúng mình rất rất vui Icon_rabbit
thut tha thut thit nhu con lon con
chua ji da noi la phai di
nhung ma fai cong nhan thang ham ''an ko nen doi, noi len loi'' ma hom nay van ve ghe
tao cam dong lớp chúng mình rất rất vui Icon_cheers
saju_elf

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime18/5/2010, 9:03 pm

công nhận với bạn Chung hôm tập kịch nhà tớ vui thật.Vui quá ý chứ lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin
Tớ thấy mọi hôm bạn chung ăn nói ko được "sõi" cho lắm, nhung sao viết bài này hay thế.Cảm động luôn lớp chúng mình rất rất vui Icon_sad
koj_love you

koj_love you

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime18/5/2010, 9:12 pm

hjhj bây h mới biết chung béo ghét mình lớp chúng mình rất rất vui Icon_cry . Nhưng thôi, xí xóa xí xóa. Mà chung béo dạo này văn vẻ thế. Nhớ đi học lai lớp 1. Chẹp! SAi chính tả kinh khủng. Nhưng hôm nay cho Chung Béo 10 nha lớp chúng mình rất rất vui Fresse
ideal_boy94

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime19/5/2010, 7:53 am

thằh béo kia mày có gan thík thì nc vs hồg hoa cả kim thah ấy lớp chúng mình rất rất vui Icon_mad nhưg côg nhận là mày viết hay thật (nhất là phần nói về chị Mai ý lớp chúng mình rất rất vui Icon_twisted )
bebu_xyk_2911

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime19/5/2010, 5:38 pm

cong nhan Chung viet hay that. moi lan diem van co cao dau ma sao l¹ viet cam dong vay ta. Biet so "ng` Ljnh Nam the la tot ". Thj tu lan sau dung co bat nat "to" nua nha . k hj chung no ta^?n day. lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin lớp chúng mình rất rất vui Icon_biggrin
Aithenhi

Aithenhi

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime20/5/2010, 10:29 am

KHI CHUNG BÉO LÊN TIẾNG lol! lol! lol! elephant elephant elephant elephant elephant
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lớp chúng mình rất rất vui   lớp chúng mình rất rất vui I_icon_minitime

lớp chúng mình rất rất vui
Trang 1 trong tổng số 1 trang